ശക്തിയാർന്ന അത്ഭുത വഴിപാട് പണയം വച്ച സ്വർണ്ണം തിരിച്ചെടുക്കാൻ ഒരു തവണ ചെയ്താൽ മതി !!

പണയം വെച്ചിട്ടുള്ള സ്വർണം തിരിച്ചെടുക്കാൻ കഴിയാതെ വിഷമിക്കുന്നവർ ഒരുപാട് ആളുകൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് പണയം വെച്ച് സ്വർണം വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചെടുക്കുന്നതിന് വേണ്ടി വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന വളരെ ലളിതമായുള്ള ഒരു ഉപ്പു പരിഹാരമാർഗമാണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് ഈ ഒരു വഴിപാട്ടിനെ ആവശ്യമുള്ള സാധനം എന്തെല്ലാമാണ് നമുക്ക് നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ടും വേണ്ടത് കല്ലുപ്പാണ് അതുപോലെ തന്നെ ഒരു നുള്ള് മഞ്ഞൾ പൊടിയും ഒരു മുള്ള് കുങ്കുമവും ലക്ഷ്മി സാന്നിധ്യം ഏറെയുള്ള ഒരു വസ്തുവാണ് കല്ലുപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾ ജോലിക്ക് പോകുന്നവരാണ് അല്ലെങ്കിൽ.

   

നിങ്ങൾ ശമ്പളം വാങ്ങുന്നവരാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ശമ്പളം കിട്ടുമ്പോൾ തന്നെ ശമ്പളം കിട്ടിയെത്തുകയിൽ നിന്നും വെള്ളിയാഴ്ച ദിവസം കല്ല് ഉപ്പ് വാങ്ങുന്നത് ഏറ്റവും ഉത്തമമാണ് ഈയൊരു വഴിപാടിന് വേണ്ടി ചെറിയൊരു ഗ്ലാസ് ബൗൾ ആണ് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് ഗ്ലാസ് ബൗളിലേക്ക് നിറയുന്ന രീതിയിൽ ഉപ്പ് ഇടുക ഈ ഒരു വഴിപാട് അതിരാവിലെയോ അല്ലെങ്കിൽ വൈകുന്നേരം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതാണ് രാവിലെ എണീൽ ചെയ്യുക ഇനി വൈകിട്ടാണ് ഈ വഴിപാട് ചെയ്യുന്നത് എങ്കിൽ.

വൈകുന്നേരം അഞ്ചര മുതൽ എട്ടുമണിക്ക് ഉള്ളിൽ ഈ ഒരു വഴിപാട് ചെയ്യാവുന്നതാണ് പണയം വച്ചിട്ടുള്ള സ്വർണം തിരിച്ചെടുക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമല്ല ഈ ഒരു വഴിപാട് ചെയ്യുന്നത് ഇത് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ നമ്മുടെ വീടുകളിൽ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള സാമ്പത്തികമായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടും ഉണ്ടാകുന്നതല്ല ഗ്ലാസ് ബൗൾ നിറയെ ഉപ്പ് എടുത്തിട്ടുണ്ട് ഇനി ഇതിലേക്ക് ഒരു നുൾ മഞ്ഞൾ പൊടി ഇട്ടു കൊടുക്കുക ഇനി ഇതിനു മുകളിലായി ഒരു നുള്ളി കുങ്കുമം കൂടി ഇട്ടു കൊടുക്കുക രാവിലെ കുളിച്ചുകൊണ്ട് പൂജാമുറികളിൽ വെച്ചിട്ട് വേണം ഈ ഒരു വഴിപാട് ചെയ്യേണ്ടത് ലക്ഷ്മിദേവിയുടെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് മുമ്പിൽ നല്ലതുപോലെ പ്രാർത്ഥിച്ച് നിങ്ങളുടെ ആഗ്രഹം സാധിച്ചു തരണമേ എന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചുകൊണ്ട് ഈ ഒരു വഴിപാട് ചെയ്യുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *