വിവാഹം ചെയ്തത് 17 കാരിയെ 78 കാരൻ ആർഭാടമായി, എന്നാൽ പിന്നെ നടന്നത് കണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ

17 കാരിയായ ഭാര്യയിൽ നിന്നും വെറും 22 ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം വിവാഹമോചനം നേടി കൊണ്ട് 78 കാരൻ ഇൻഡോനേഷയിലാണ് സംഭവം കവിത എന്ന 17 കാരിയെ വിവാഹം കഴിച്ച അബ്ബാസ് സാർ എന്ന വയോധികനാണ് മൂന്നാഴ്ചയ്ക്കകം വിവാഹം മോചനത്തിന് കേസ് ഫയൽ ചെയ്തിട്ടുള്ളത് കഴിഞ്ഞ മാസം അവസാനത്തോട് കൂടി തന്നെ വളരെയധികം ആയിരുന്നു ആർഭാടപൂർവ്വം തന്നെയായിരുന്നു ഇവരുടെ വിവാഹം വലിയ പ്രായ വ്യത്യാസം ഉള്ള ദമ്പതികൾ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ വിവാഹം.

   

ആകർഷിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്ന ഭാര്യയുടെ സഹോദരിക്ക് വിവാഹമോചന കത്ത് അയക്കാനായി ഭർത്താവ് തീരുമാനിച്ച തുടർന്ന് 78 കാരനും മുൻ ഭാര്യയും അവരുടെ 22 ദിവസത്തെ ദാമ്പത്യം അവസാനിപ്പിച്ചതായി തന്നെ റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു അവർക്ക് ഒരു വിവാഹത്തിനു മുമ്പേ ഗർഭം ഉണ്ടായിരുന്നതാണ് ഈ വിവാഹ വചനത്തിന് പിന്നിലുള്ള കാരണം എന്നൊരു കാര്യം ഉയർന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും പെൺകുട്ടികളുടെ കുടുംബം നിഷേധിച്ചിട്ടുണ്ട് ആയിരുന്നു ഈ ഒരു മിഥുനങ്ങൾക്ക് ഇടയിലുള്ള പ്രായ.

വ്യത്യാസം അവരെ മീഡിയയുടെ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രമാക്കി എങ്കിലും അവർക്ക് ഇടയിൽ ഒരു കുഴപ്പവും ഇല്ലായിരുന്നു എന്നും ഡിവോഴ്സ് നോട്ടീസിൽ ഞെട്ടിക്കുന്നു എന്നും യുവതിയുടെ അനുജതി നല്ലൊരു സംഖ്യയും കട്ടിലും കിടക്കുകയും എല്ലാം തന്നെ മെഹറായിട്ട് നൽകിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഈ സമ്മാനങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും സമൂഹം മാധ്യമങ്ങളിൽ തന്നെ പ്രചരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു വിവാഹത്തിന് മുമ്പ് പെൺകുട്ടി ഗർഭിണി ആയതിനോട് ചില ആരോപണങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടായി എങ്കിലും അവരുടെ സഹോദരി ഇതൊന്നും തന്നെ ശരിയല്ല എന്ന് പറയുകയായിരുന്നു വിവാഹ സമയത്ത് അവർ അവൾ കൈ ധാരാളം സമ്മാനങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ അയച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *