കണ്ടചിരി അടക്കാൻ വയ്യാതെ നാട്ടുകാർ, കാലൊടിഞ്ഞ യജമാനൻ മുടന്തി നടക്കുന്നത് കണ്ട നായ ചെയ്തത്

മീഡിയ ഇപ്പോൾ വളരെ വൈറലാകുന്നതും ചിരി പടർത്തുന്നതും ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഇഷ്ടം പോലെ ഇപ്പോൾ ഷെയർ ചെയ്യുകയാണ് ഇദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ഒരു അപകടത്തിൽ ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ കാൽൽ ഒരു പൊട്ടൻ ഉണ്ടായി എന്നാൽ പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് ആ സംഭവം ഉണ്ടായിട്ടുള്ളത് തന്റെ നായയും തന്നെ പോലെ ഞണ്ടുകളും കാണിച്ചു എങ്കിലും കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല എന്നാണ് ഡോക്ടർ പറയുന്നത് പിന്നെ എന്താണ് നായ ഞൊട്ടുന്നത് അദ്ദേഹം നായയുടെ ഞൗടലിന്റെ കാര്യം മനസ്സിലാക്കി വീട്ടിൽ അതിഥികൾ.

   

വരുമ്പോഴും വേറെ ആരെങ്കിലും കണ്ടാലും മാത്രമാണ് നായ മുണ്ടുന്നത് പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് മനസ്സിലായത് ഞൊണ്ടു തന്നോട് എല്ലാവരോടും സ്നേഹത്തോടുകൂടി പെരുമാറുന്നതും ഞങ്ങളെല്ലാം വാങ്ങിത്തരും കണ്ടിട്ടാണ് ഇവനും.

അതുപോലെതന്നെ ചെയ്യുന്നത് എന്ന് നായയുടെ ഈ ഒരു അഭിനയത്തെ കുറിച്ച് മനസ്സിലായപ്പോൾ വീട്ടുകാർക്ക് ചിരി നിർത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല ഈയൊരു വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക്ക് ചെയ്യുക ഷെയർ ചെയ്യുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *