അന്തംവിട്ട് വീട്ടുടമസ്ഥർ, വീട്ടിൽ ക്യാമറ ഉള്ളത് അറിയാതെ വേലക്കാരി ചെയ്തത് കണ്ടു

വേലക്കാരി വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ ഒപ്പിച്ച പണി പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോ വളരെ വൈറലായി മാറുന്നു പുതിയ വേലക്കാരി ആദ്യ ദിവസം വീട്ടിൽ എന്തൊക്കെ ചെയ്തു എന്ന് ക്യാമറ നോക്കി കുടുംബത്തെ ഉടമസ്ഥൻ ആ സത്യം മനസ്സിലാക്കി വേലക്കാരിക്ക് വീട്ടിൽ ക്യാമറ ഉള്ള കാര്യം അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല എന്ന് വേലക്കാരി ഒപ്പിച്ച പണി കണ്ട് എന്തായാലും ഒന്ന് ഞെട്ടിപ്പോയി ജോലിക്ക് പോയിക്കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ വേലക്കാരി ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ഒരു കളഞ്ഞു വീട്ടിൽ എന്തൊക്കെയോ കാട്ടിക്കൂട്ടി.

   

കുറച്ചുനേരം പ്രൊഫൈൽ പോയി കിടന്നു പിന്നീട് എക്സസൈസ് ചെയ്തു ക്ഷീണം മാറിയപ്പോൾ അലമാര തുടർന്ന് ഒരു ഡ്രസ്സ് എടുത്തിട്ട് ബാക്കി ജോലി വീണ്ടും തുടർന്നും ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ സ്വന്തം വീട്ടിൽ നടക്കുന്നതുപോലെ ഇവരെ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കിടന്ന് ചോദിച്ചിട്ടുള്ളത് ഭക്ഷണം ഒന്നും തലയില്ല എന്നാലും ഇവർ കാട്ടിക്കൂട്ടിയത് കുറച്ചു.

കൂടിപ്പോയി ഈ വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യുക ഷെയർ ചെയ്യുക നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ എല്ലാം കമന്റ് ആയി തന്നെ രേഖപ്പെടുത്തുക കൂടുതൽ വാർത്തകളും വിശേഷങ്ങളും ആയി തന്നെ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *