അടുത്ത 24 മണിക്കൂറിൽ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ച ആ കാര്യം നടക്കും !! ഈ വീഡിയോ കണ്ടാൽ മാത്രം മതി

നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ കണ്ടാൽ മാത്രം മതി അടുത്ത 24 മണിക്കൂറിന്റെ ഉള്ളിൽ തന്നെ നിങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുള്ള വാർത്ത നിങ്ങളെ തേടിയെത്തുന്നത് തന്നെയാണ് അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുള്ളത് നിങ്ങളെ തേടി എത്തുന്നതാണ് ഇനി യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള മന്ത്രത്തിന്റെയും പൂജകളുടെയും ആവശ്യമില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഏതു മതത്തിലുള്ള ആളുകൾക്കും ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതാണ് ലോ ഓഫ് അട്രാക്ഷൻ മെത്തേഡിലുള്ള അധികം.

   

പവർഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു മെത്തേഡ് ആരാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മൾ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുള്ള ആ നല്ല ഒരു വാർത്ത നമ്മളെ തേടി എത്തുന്നതിനു വേണ്ടിയുള്ള അട്രാക്ഷൻ എന്താണ് അത് എങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നത് എന്ന് പറയുന്നതിന് മുമ്പായി തന്നെ ചാനൽ ആദ്യമായി കാണുന്ന എല്ലാ ആളുകളും സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുവാനും അടുത്തുള്ള ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യാനും മറക്കരുത് എല്ലാ ദിവസവും വരുന്ന വീഡിയോ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതും ആണ് ആദ്യമേ തന്നെ ഈ അഫർമേഷൻ എന്താണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ഇത് ഉപബോധം മനസ്സ് എന്താണ് അർത്ഥം.

വരുന്നത് അപ്പോൾ അതായത് പോസിറ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വാക്ക് എടുക്കുക അത് റിപ്പീറ്റഡ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മൾ ഉച്ചരിക്കുന്നതിലൂടെ തന്നെ അത് നമ്മുടെ ആൾ മനസ്സിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഉപബോധ മനസ്സിൽ വന്നുചേരുന്നതാണ് ഏതൊരു കാര്യമാണ് എങ്കിലും ശരി അല്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം പ്രധാനപ്പെട്ട വിഷയം ആണെങ്കിലും ശരി.

അത് നമ്മുടെ ഉപബോധമന മനസ്സിൽ പതിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ സത്യങ്ങളായി തന്നെ തരുന്നത് ആണ് മാത്രമല്ല അതിനെ ആരു തന്നെ ശ്രമിച്ചാലും അതിനെ തടസ്സപ്പെടുത്തുവാനും സാധിക്കുന്നതല്ല ഇതൊരു പാരഗ്രാഫ് പോലെ ഇരിക്കാൻ പാടില്ല മറിച്ച് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടും ഉള്ള സെന്റെൻസ് ആകണം ഇനി ഇത് വളരെ വലിയ രീതിയിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം എന്താണെന്ന് ഈ സെന്റെൻസിൽ നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു സെന്റെൻസ് പോലും അല്ലെങ്കിൽ ഒരു വാക്കുപോലും ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് പാടില്ല കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *