തന്റെ അമ്മയെ കാഴ്ച്ച കിട്ടിയ കുഞ്ഞ് ആദ്യമായി കണ്ടപ്പോൾ, ഉള്ള പ്രതികരണം ആരുടെയും മനംകവരും

തന്നെ കാഴ്ച ശക്തി ഇല്ലാതെ ഇരുന്ന കുഞ്ഞിനെ കഴ്ച ശക്തി കിട്ടുമ്പോൾ അതിനെ പ്രതികരണം ആരുടെയും മനം കവരുന്നത് തന്നെയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ വൈറലായി മാറിയിട്ടുള്ള ആ ഒരു കുഞ്ഞിനെ പ്രതികരണമാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പറയാനായി പോകുന്നത് വീഡിയോയിലേക്ക് കടക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ഇതുവരെ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക കൂടെ ആ ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യൂ.

   

കണ്ണുള്ളപ്പോൾ കണ്ണിന്റെ വില അറിയില്ല എന്നുള്ള പഴഞ്ചൊല്ല് ഒരുപക്ഷേ നമ്മൾ കേട്ട് മടുത്തിട്ടുണ്ടാവും കണ്ണിന്റെ കാര്യത്തിൽ മാത്രമല്ല മറ്റു പല സന്ദർഭങ്ങളിലും ഈ ഒരു പഴഞ്ചൊല്ല് ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് അതിന് കാരണമായിട്ട് വരുന്നത് കണ്ണും കാഴ്ചശക്തിയും നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ അത്രയ്ക്കും പ്രാധാന്യമുള്ള ഘടകങ്ങൾ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഒരു കുഞ്ഞിനെക്കാൾ ശക്തി ലഭിച്ച തന്റെ അമ്മയെ കാണുമ്പോൾ ഉള്ള അവന്റെ പ്രതികരണം ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ.

മീഡിയയിലുള്ള വൈറലായി മാറിയിട്ടുള്ളത് ജന്മനാ തന്നെ കാഴ്ച ശക്തി ഇല്ലാതിരുന്ന ആ കുഞ്ഞിന് ഡോക്ടർമാരുടെ കണ്ണട വച്ച് കൊടുക്കുന്നു കണ്ണട വെച്ച് കാഴ്ച്ച കിട്ടിയ കുഞ്ഞു പക്ഷേ ആദ്യം ഒന്ന് പേടിച്ച് എന്നാൽ തന്നെ അമ്മയോട് ശബ്ദം കേട്ടപ്പോഴാണ് അവൻ അമ്മയെ തിരിച്ചറിയുന്നതും ചിരിക്കുന്നതും അതിനുശേഷം താൻ തൊട്ടറിഞ്ഞു മാത്രം മനസ്സിലാക്കിയിട്ടുള്ള വസ്തുക്കൾ കാണുമ്പോൾ സന്തോഷം ആരുടെയും മനം കവരുന്നത് തന്നെയാണ് നിന്റെ അച്ഛൻ തന്നെയാണ്.

ഈ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഷെയർ ചെയ്തിട്ടുള്ളത് നിമിഷം നേരം കൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളാണ് ഈ വീഡിയോ കണ്ടു കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഈ വീഡിയോ കണ്ടിട്ടുള്ള മറ്റൊരാൾ തന്റെ കുഞ്ഞിനെ ഇതുപോലെയുള്ള ഒരു വീഡിയോയും ഷെയർ ചെയ്യുന്നുണ്ട് ആ വീഡിയോയും നമുക്ക് കാണാം കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *