കൊതുകും ഈച്ചയും കൂട്ടത്തോടെ പറപറക്കും, കിടിലൻ സൂത്രം പൈസ മുടക്കില്ലാത്ത തന്നെ ചെയ്യാം

നമ്മുടെ റൂമിനകത്തുള്ള എല്ലാവിധത്തിലുള്ള കൊതുകുകളെയും മുഴുവനായിട്ട് ഒഴിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള നല്ല ഒരു ടിപ്പിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അധികം പൈസ മുടക്കും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇല്ലാത്ത ഈ ഒരു ടിപ്പ് ചെയ്യാനായിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ കിച്ചണിലുള്ള ഒരൊറ്റ സാധനം മാത്രം മതിയാകും ടൈപ്പ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് തന്നെ ഞാൻ ഇവിടെ കുറച്ച് ഈർക്കിളി ആണ് എടുത്തു വച്ചിട്ടുള്ളത് നല്ല പച്ച ഈർക്കിളിയാണ് ഇവിടെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത്.

   

ഈർക്കിടയിൽ നിന്നും ഓലയെല്ലാം മാറ്റിക്കൊണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ ഒന്ന് ക്ലീൻ ചെയ്തിട്ട് നമുക്ക് എടുക്കാം കളിയിൽ നിന്നും ഓലയെല്ലാം മാറ്റിയതിനുശേഷം ഇത് മൂന്നോ നാലോ അഞ്ചോ നീളത്തിലുള്ള കഷ്ണം ആയി ഇത് മുറിക്കാം ഞാനിവിടെ ഈ നാല് പീസ് ഈർക്കിൽ ഇവിടെ ഇതുപോലെ ഞാൻ മുറിച്ച് എടുത്തിട്ടുണ്ട് മുറിച്ച് എടുത്തിട്ടുള്ള ഈ കളികൾ എല്ലാം തന്നെ ഒരു സൈഡിലേക്ക് ഞാൻ മാറ്റിവയ്ക്കാം ഇനി ഞാൻ ഇവിടെ വേണ്ടത് ഒരു സവാളയാണ് കുടിക്കാനായിട്ട്.

വളരെയധികം ഉപകാരമുള്ളത് തന്നെയാണ് സവാളയുടെ പുറമേയുള്ള ആ തൊല് ഒന്ന് പൊളിച്ചുകളഞ്ഞുകൊണ്ട് നല്ലതുപോലെ ഒന്ന് ക്ലീൻ ചെയ്യുക പിന്നീട് ഒരു കാര്യം പ്രത്യേകം തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് നമ്മൾ സവാള ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുമ്പോൾ തന്നെ അവളുടെ രണ്ട് ഏറ്റവും മുറിഞ്ഞു പോകാതെ തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുത്തു വെച്ചിട്ടുള്ള സവാള രണ്ട് ഈക്വൽ ആയിട്ട് ഒന്ന് കട്ട് ചെയ്ത് എടുക്കുക ഇനി ആ വേരിന്റെ ഭാഗമുള്ള സവാള പീസിന്റെ ഭാഗത്ത് ചെറിയൊരു കുഴിയുണ്ടാക്കി കൊടുക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/C36-3D4kvhs

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *