നിങ്ങളെ തേടി എത്തുന്ന സൗഭാഗ്യങ്ങൾ, ആറ്റുക്കാൽ അമ്മ പറയും ഇതിൽ ഒന്ന് തൊട്ടു നോക്കൂ

അമ്മയുടെയും മകളുടെയും വിവാഹം ഒരേ പന്തലിൽ വിവാഹം ഏറ്റെടുത്ത് സോഷ്യൽ ലോകം ചിത്രം വളരെയധികം വൈറലായി മാറുന്നു ഏത് അമ്മമാരുടെയും സ്വപ്നം തന്നെ ആയിരിക്കും മക്കളുടെ വിവാഹം അതുപോലെ തന്നെ തനിച്ച് ആകുന്ന അമ്മയ്ക്ക് ഒരു കൂട്ട് വേണമെന്ന് മക്കളും ആകുന്നതാണ് എന്നാൽ അമ്മയുടെയും മകളുടെയും വിവാഹം ഒരേ പന്തലിൽ തന്നെ നടന്ന വാർത്തയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വളരെയധികം വൈറലായി മാറുന്നത് യുപിയിലെയും.

   

ഗോരൽപൂരിലാണ് സംഭവം നടക്കുന്നത് ദിവസം തന്നെ ഒരേ പന്തലിൽ വിവാഹിതനായി ഇരിക്കുകയാണ് ഒരു അമ്മയും മകളും 33 വയസ്സുള്ള ബലേദ്യം 27 വയസ്സുകാരി മകൾ ഹിന്ദുവും ആണ് ഒരേ പന്തലിൽ തന്നെ വിവാഹിത ചെയ്തിട്ടുള്ളത് സമൂഹ വിവാഹത്തിൽ ആയിരുന്നു ഇതുവരെയും വിവാഹം നടന്നിട്ടുള്ളത് 25 വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് അമ്മയ്ക്ക് ഭർത്താവിനെ നഷ്ടപ്പെട്ടു ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവിവാഹിതനായിട്ടുള്ള സഹോദരനെയാണ്.

അവർ വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുള്ളത് ബാലരവിയുടെ ഭർത്താവിന്റെ ഇളയ സഹോദരൻ തന്നെയാണ് 55 കാരൻ ആയിട്ടുള്ള ജഗദീഷ് അമ്മയുടെ വിവാഹത്തിൽ മക്കളായിട്ടുള്ള തങ്ങൾക്ക് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള എതിർപ്പും ഇല്ല എന്ന് പറയുകയാണ് മകൾ 29 കാരനായ രാഹുലാണ് ഹിന്ദുവിന്റെ ഭർത്താവ് ഇത്രയും കാലം മക്കളെ കരുതലോടെ കൂടി പരിപാലിപ്പിച്ചവരാണ് അമ്മയും അച്ഛനും സഹോദരനും ഒടുവിൽ അവർ തന്നെ പരസ്പരം താങ്ങാവുന്നത് വളരെയധികം സന്തോഷം നൽകുന്നുണ്ട് എന്നും അവൾ പറഞ്ഞു ഈ അമ്മയുടെ രണ്ടാളും മക്കളും രണ്ട് പെൺമക്കളും നേരത്തെ തന്നെ വിവാഹം ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *