ഒറ്റപ്പെട്ട് പോയി എന്ന് തോന്നുമ്പോൾ, മനസ്സ് വേദനിക്കുബോൾ ശിവഭഗവാൻ്റെ ഈ വാക്ക് പറയു.

ത്രിമൂർത്തി ദേവന്മാരിൽ ഏറ്റവും വളരെ വ്യത്യസ്തമായ ദേവൻ തന്നെയാണ് സാക്ഷാൽ പരമശിവൻ ഇത്തരത്തിലും ഭാവത്തിലും എല്ലാം വളരെ വ്യത്യസ്തം രൂപത്തിൽ പോലും പലതരത്തിലുള്ള രഹസ്യങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ ഒഴിഞ്ഞു കിടക്കുന്നു എന്നുള്ളതാണ് വാസ്തവം ഭഗവാന്റെ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം കാണുമ്പോൾ തന്നെ മനസ്സിൽ സന്തോഷം എല്ലാം നിറയുന്നതും ആകുന്നു ഏവരുടെയും മുഖത്ത് പുഞ്ചിരി എല്ലാം വരും എന്ന് തന്നെ പറയാം അത്തരത്തിലുള്ള ശക്തിയായിട്ടുള്ള ഒരു ദേവൻ തന്നെയാണ്.

   

പരമശിവൻ ജഗത് പിതമാണ് ഭഗവാൻ ഏതൊരു ആപത്തിലും നമ്മുടെ മാതാപിതാക്കൾക്കും നമ്മോടൊപ്പം തന്നെ ഓടി വരുന്നതുപോലെ ഭഗവാൻ എത്ര കഷ്ടപ്പാടിലും നമ്മെ തന്നെ കൈവിടുന്നതല്ല ഒരു വെളിപാട് അകലെ തന്നെ ഭഗവാൻ നമ്മുടെ കൂടെ തന്നെ ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് വാസ്തവം നമ്മ അതുകൊണ്ടുതന്നെ വിളിച്ചാൽ പോലും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഭഗവാനിൽ നിന്ന് ഫലം ലഭിക്കുന്നത് ഭഗവാന്റെ ചില വാക്കുകൾ ഉണ്ട് വാജില അത്ഭുതകരമായ മന്ത്രങ്ങളെല്ലാം ഉള്ളതാകുന്നു ഭഗവാന്റെ.

സ്വിച്ച് വേർഡ് അവന്റെ അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള വാക്കുകൾ എല്ലാം തന്നെയാണ് ഉള്ളത് സ്വിച്ച് വീടുകൾ പോലെ പെട്ടെന്ന് വളരെ പെട്ടെന്ന് ഫലം നൽകുന്നവയാണ് ഇവ ഏതെല്ലാം ആണ് എന്ന് നമുക്ക് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ വ്യക്തമായി മനസ്സിലാക്കാം വെള്ളിയാഴ്ച ദിവസം നടത്തുന്ന വിശേഷപ്പെട്ട ലക്ഷ്മി പൂജകളിലും തിങ്കളാഴ്ച നടത്തുന്ന ശിവപൂജകളിലും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ആയിട്ട് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ പേരും ജന്മദിനാശംസകൾ രേഖപ്പെടുത്തേണ്ടതാണ് എന്തെങ്കിലും പ്രത്യേക ആവശ്യത്തിനയിട്ടുമുണ്ട് എങ്കിൽ ആ ഒരു കാര്യം ഉടനെ ശ്രമിക്കേണ്ട തന്നെയാകുന്നു ആദ്യത്തെ മന്ത്രമായിട്ട് തന്നെ പറയാനായി പോകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *