പറഞ്ഞതു പോലെ നടക്കും, പ്രവചനം ബാബ പറഞ്ഞാൽ നടന്നിട്ടും ഉണ്ട്

ശ്രദ്ധയുള്ള ഒരു പ്രവചനം ഞാനിവിടെ നിങ്ങൾക്ക് തന്നെ പറയാനായി പോവുകയാണ് 24 കോടീശ്വര യോഗം കൊണ്ട് തന്നെ സമ്പന്നതയുടെ നെറുകയിൽ തന്നെ എത്തുന്ന കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങൾക്കായിട്ട് തന്നെ പറയാൻ ആയിട്ട് പോകുന്നത് വീടിലേക്ക് കടക്കാൻ മുൻപ് നിങ്ങൾക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടവർക്ക് ഇതുവരെ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ദയവുമായിട്ട് എന്റെ ചാനൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യു ഒപ്പം തന്നെ എന്റെ പുതിയ വീഡിയോകൾ എല്ലാം നിങ്ങൾക്ക് വളരെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ.

   

ആയിട്ട് ലഭിക്കാൻ ആയിട്ട് ബെൽ ബട്ടൻ കൂടെ ഒന്ന് പ്രസ്സ് ചെയ്യണം വീഡിയോ കണ്ടതിനു ശേഷം നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങൾ കമന്റ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്താനും വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്യാനും അവർക്കാതിരിക്കുക എന്നല്ല പ്രേക്ഷകർക്കും ഇൻഫിനിറ്റി സ്റ്റോറീസിന്റെ ഈ ഒരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം.

ഞാൻ അറിയിക്കുന്നു നമുക്ക് നോക്കാം മേടം രാശിയിൽ ജനിച്ചിട്ടുള്ള അശ്വതി ഭരണി കാർത്തിക സംവാദത്തിൽ ജനിച്ച നക്ഷത്രക്കാർ 2024 എങ്ങനെയാണ് എന്നുള്ളത് മനോഹരമായ കാര്യത്തിൽ യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇവർക്ക് അനുഭവിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ല ധനത്തെ സംബന്ധിച്ച് കുട്ടികളെല്ലാം തന്നെ മാറുന്നതാണ് ഗവൺമെന്റിന്റെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വളരെ കൃത്യസമയത്ത് തന്നെ ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഗവൺമെന്റ് ഓഫീസുകളിൽ നിന്നുള്ള കാര്യങ്ങൾ തടസ്സങ്ങൾ രാഷ്ട്രീയക്കാരുടെ ഇടപെടൽ മൂലം പരിഹരിക്കാനായി സാധിക്കുന്നതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/4ErIQrFWgWc

Comments

No comments yet. Why don’t you start the discussion?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *