ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഈ വിവാഹമാണ് വൈറലാകുന്നത്!

ബാല വിവാഹം ചെയ്ത ദമ്പതികൾ എന്ന് പേരിൽ ഈ വിവാഹ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് നോട്ടത്തിൽ തന്നെ ബാലവിവാഹം എന്ന് തോന്നിപ്പോകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ തന്നെയായിരുന്നു ദിവസം മുമ്പ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ലോകത്തിനു ശേഷമുള്ള പോസ്റ്റ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് എന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ തുടങ്ങിയത് കുട്ടികളും തോന്നിക്കുന്ന ഒരാളും പെണ്ണും ചേർന്ന ചിത്രങ്ങൾ വളരെ വ്യാപകമായി തന്നെ അക്രമത്തിനും വിധേയുന്നുണ്ട്.

   

ബാലവിവാഹം ആണ് എന്നു പറഞ്ഞുള്ള രൂക്ഷ വിമർശനമാണ് ഇവർക്കെതിരെ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളിലും ഫേസ്ബുക് ട്രോളുകളിൽ ഈ ഇടങ്ങളിൽ പ്രചരണം നടക്കുന്നു വിവാഹ വിവാഹമാണ് ഇന്നും ഇവർക്ക് വിവാഹപ്രായം ആയില്ല എന്നുള്ളതാണ് പ്രചരണത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനം ഒപ്പം സംബന്ധിച്ചുള്ള തമാശകളും പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്.

ഈ ചിത്രം ആദ്യമായി പ്രചരിച്ചിരിക്കുന്നത് തീഷ്ണ ഫോട്ടോഗ്രാഫി എന്നുള്ള പേജിൽ ഒരു ദിവസം മുമ്പാണ് ഇന്ന് കണ്ടു പേജിലുള്ള വിവരങ്ങൾ അനുസരിച്ച് ഫോട്ടോയിൽ ഉള്ളത് നീതമി ബുദ്ധിമാ എന്ന് പറയുന്ന ദമ്പതികളാണ് എന്ന് പറയുന്നു ഈ ചിത്രത്തിന് അടിയിലും നിരവധി മലയാളികൾ അടക്കം ദമ്പതികളെ പരിഹസിക്കുന്ന രീതിയിൽ കമന്റുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് ഫോട്ടോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന പേജും അവരുടെ അഡ്രസ്സും പരിശോധിച്ചാൽ ഇവർ ശ്രീലങ്കയിലെ രക്തനപുരി നിന്ന് ആണ് എന്നുള്ള കാര്യം വ്യക്തമാണ് ഇതിൽ പറയുന്ന സിംഹള ഭാഷയിലെ ഒരു കമന്റ് അനുസരിച്ച് ഇവർക്ക് ജന്മനാൽ തന്നെ വൈകല്യങ്ങൾ ഉണ്ട് എന്നുംഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *