തടസ്സങ്ങൾ എല്ലാം മാറി, പണം സ്ഥാപനത്തിലേക്ക് വീട്ടിലേക്ക് വന്നുചേരുന്നതാണ്, 7ദിവസത്തിനുള്ളിൽ

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയുന്നത് ശിവ മന്ത്രം വളരെ ഇംർജിറ്റിക് ആണ് പോലെതന്നെ മനസ്സിന് വളരെയധികം പരമാനന്ദം നൽകുന്നതും ആണ് ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ശാരീരികമായിട്ട് മാനസികപരമായിട്ടും എല്ലാം തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ പെർഫെക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരാളാണ് എങ്കിൽ ഉറങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ കിടക്കയിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ജപിക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ് ഇനി ഒരുപക്ഷേ ഈ വീഡിയോ കാണുന്ന ഒരു പക്ഷേ നിങ്ങൾക്ക് കിടക്കയിൽ നിന്ന് എഴുന്നേൽക്കാൻ പോലും കഴിയാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലാണ്.

   

എങ്കിൽ ആ കിടക്കയിൽ കിടന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ശിവ മന്ത്രം നിങ്ങൾക്ക് ജപിക്കാനായി കഴിയുന്നതു തന്നെയാണ് ജപിച്ചതിനുശേഷം ആ ഒരു നാലുവരി മന്ത്രം എഴുതിയ കടലാസ് തുണ്ട് ഇടയുടെ അടിയിലേക്ക് വയ്ക്കേണ്ടതാണ് എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ നാലുവരി മന്ത്രം എഴുതിയ കടലാസ് കഷണം അടിയിൽ ഉറങ്ങുന്ന സമയത്ത് തലയിണയുടെ അടിയിൽ വയ്ക്കുന്നത് എന്ന് ചോദിയ്ക്കരുത് അതെന്തുകൊണ്ടെന്നാൽ അത് ഒരു ഹിപ്നോട്ടിസം പോലെയാണ് അത് വർക്ക് ചെയ്യുന്നത് ഒരു ജപരിധി പരിശീലിക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള ചെലവും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും കഷ്ടപ്പാടുകളും ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടാകുന്നതല്ല.

ഇവിടെ പറയുന്ന രീതി പോലെ 7 ദിവസവും ഈ പറയുന്ന ശിവ മന്ത്രം ജപ്പിച്ചു അതോടൊപ്പം തന്നെ ആ ഒരു തുണ്ട് കടലാസു തലയണയുടെ അടിയിൽ വെക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന ഒരാഴ്ചക്കുള്ളിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് അത്ഭുതങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിക്കുന്നതാണ് ഇത് 7 സ്വാഭാവികങ്ങളെല്ലാം നിങ്ങളെ തേടി വരുന്നത് തന്നെയാണ് അപ്പോൾ മിക്ക ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്ന വളരെ വലിയൊരു ചോദ്യം എന്ന് പറയുന്നത് എന്തെല്ലാമാണ് ഈ സൗഭാഗ്യങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് എന്നായിരിക്കും ഈ ഏഴു സൗഭാഗ്യങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് മൂന്നെണ്ണം നമ്മുടെ ഉള്ളിൽ തന്നെയുള്ള നമ്മളെ ദ്രോഹിക്കുന്ന നെഗറ്റീവ് വയറ്റിലെ ചിന്തകൾ തന്നെയാണ് ഇത് ഒഴിഞ്ഞു പോകുന്നതാണ് ഇവയെ യഥാർത്ഥത്തിൽ ശത്രു ഭീതി തന്നെ കാരണമായിട്ടുള്ള ഭയം ഗ്രഹദോഷങ്ങൾകൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *