ഓപ്പറേറ്റ് ചെയ്ത് കോഴിയുടെ വയറ്റില്‍നിന്നും എടുത്ത സാധനംകണ്ട് ഡോക്ടറുംഞെട്ടി; സംഭവംവൈറല്‍

ഉറുമ്പിന്റെ ജീവന് പോലും വിലയുണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് അറിയാമെങ്കിലും ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ പലരും ഇത് ഓർക്കാറില്ല മനുഷ്യജീവിനു പോലും പല ആളുകളും വിവരം നൽകാത്ത കാലഘട്ടത്തിൽ മാസങ്ങൾ ആയിട്ട് മുട്ടയിടാത്ത എന്നാൽ നടക്കാനായി ബുദ്ധിമുട്ടിയിട്ടുള്ള തന്റെ കോഴിയെ അറക്കാനായി നൽകാതെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ഉടമസ്ഥനെ കുറിച്ചുള്ള ഡോക്ടറുടെ കുറിപ്പാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലായി മാറുന്നത് കഴിഞ്ഞദിവസം എത്തിയ രണ്ടു വയസ്സുള്ള നേക്കഡ്.

   

നെക്ക് ഇനത്തിലുള്ള കോഴിക്ക് നടക്കാനായി കഴിയുന്നില്ല എന്ന് ഉടമസ്ഥൻ പറയുന്നത് അനുസരിച്ച് പരിശോധിച്ചപ്പോൾ വയറ്റിൽ വലിയ ഒരു മുഴ കണ്ടെത്തി അവശനിലയിൽ ആയിരുന്നു കോഴിക്ക് ഓപ്പറേഷൻ നടത്തി രക്ഷിക്കണമെന്ന് ഉടമസ്ഥൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതനുസരിച്ച് പ്രശ്നം നടത്തി കോഴിക്ക് 2 കിലോ ആയിരുന്നു തൂക്കം തുടർന്ന് ഓപ്പറേഷനിലൂടെ 890 ഗ്രാം അതായത് കോഴിയുടെ തൂക്കത്തിന് പകുതിയോട് അടുത്ത് തൂക്കമുള്ള ഒരു മുഴ നീക്കം ചെയ്തു ഒരു തുള്ളി ചോര.

പോയാൽ പോലും മരണത്തിലേക്ക് പോകാവുന്ന ആ ഒരു കോഴിക്ക്‌ മരിക്കുന്നതിനുള്ള മരുന്ന് കൊടുത്തിട്ടാണ് മുഴ നീക്കം ചെയ്തിട്ടുള്ളത് കോഴിയുടെ അണ്ഡാശയത്തോട് ചേർന്നിട്ടുള്ള ഗർഭാശയത്തിന് ഭാഗത്തിന് അടുത്തിട്ടായിരുന്നു ആ ഒരു മുഴ കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ളത് എതിർലാൽ മുഴ മുറിച്ചു നീക്കിയപ്പോഴാണ് അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം മനസ്സിലാക്കിയിട്ടുള്ളത് അനേക ദിവസങ്ങളിലെ ഉണ്ണികൾ കൂടിച്ചേർന്ന വലിയ ഒരു ഉണ്ണിയായി തന്നെ രൂപാന്തരപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഒരു മുഴയായിരുന്നു അത് നെ ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *