പശുവിന്റെ അടുത്തെത്തി എന്നും രാത്രി കാവലിരിക്കുന്ന പുള്ളിപ്പുലി, ഞെട്ടി നാട്ടുകാർ

സ്നേഹബന്ധങ്ങളുടെയും കദകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെയധികം വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെയധികം വൈറലായി മാറുന്നത് ഒരു പശുവും പുള്ളിപ്പുലിയും തമ്മിലുള്ള ഒരു ഏക ബന്ധത്തിന്റെ കഥയാണ് പശു അരികിൽ ഇരിക്കുന്ന പുള്ളിപ്പുലിയെ സ്വന്തം കിടാവിനെ പോലെ തന്നെ താലോലിക്കുന്നതാണ് ചിത്രങ്ങൾ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ഒപ്പം ഉള്ള കുറിപ്പ് ഏവരെയും പരിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുകയാണ് അസമിൽ നിന്ന് ഉള്ളതാണ് ചിത്രങ്ങൾ എന്നുള്ളതാണ്.

   

പ്രചരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് ഞാൻ ഈ ചിത്രങ്ങൾക്ക് പിറകിൽ ആരും പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത തരത്തിലുള്ള ഒരു ട്വിസ്റ്റും ഒപ്പം തന്നെ എത്തിയിരിക്കുകയാണ് പല പ്രമാണ ആളുകളും ഉൾപ്പെടെ പശുവിനെ എന്നും കാണാനായി എത്തുന്ന പുലിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ഡിലീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതോടൊപ്പം തന്നെ പ്രചരിക്കുന്നതും വളരെ ആസാധാരണമായിട്ടുള്ള ഒരു കഥ കൂടിയാണ് തമ്മിൽ ഒരാൾ അസാമിൽ നാട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു പശുവിനെ വാങ്ങി ആ നായ്ക്കൾ അപ്പശു നാട്ടിലെത്തിയ ശേഷം സ്ഥിരമായി തന്നെ കുരയ്ക്കുന്നത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ട അവർ വീട്ടിൽ സി ടി വി ക്യാമറ സ്ഥാപിച്ചു ഒരു പുള്ളിപ്പുലി എല്ലാ രാത്രിയിലും അവിടെ സംരക്ഷികുന്നതും.

പശുവിനെ അടുത്ത് ഇരിക്കുന്നതും എല്ലാം കണ്ട് അയാൾ മറന്നുപോയി ഈ പുള്ളിപ്പുലിക്ക് 20 ദിവസം മാത്രം പ്രായമുള്ളപ്പോൾ അമ്മ കൊല്ലപ്പെട്ടു എന്ന് പശുവിന്റെ മുൻ ഉടമയോട് അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ അറിയാൻ കഴിഞ്ഞു അച്ചു അവന് പാല് നൽകിക്കൊണ്ട് ജീവൻ രക്ഷിച്ചു വളർന്നപ്പോൾ പുള്ളി പുലിയെ കാട്ടിലേക്ക് ഉപേക്ഷിച്ചു പൂർണ വളർച്ച എത്തിയത് മുതൽ തന്നെ പുള്ളി പുലി എല്ലാ രാത്രികളിലും വളർത്തമ്മ ആയിട്ടുള്ള പശുവിനെ അടുത്തേക്ക് എത്തുന്നു ഇതാണ് ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം തന്നെ സമൂഹം മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈയറിലായി മാറുന്നത് ജമ്മു കാശ്മീരിൽ മുഖ്യമന്ത്രി ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ ആളുകളും ഡിലീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *