വധുവിന്റെ നട്ടെല്ല് തകര്‍ന്നു കല്യാണത്തലേന്ന്; ഇനി കിടന്ന കിടപ്പില്‍; എന്നാല്‍ ഇത് അറിഞ്ഞ വരൻ ചെയ്തത് വരന്‍ ചെയ്തത് കണ്ടോ?

മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വളരെ വൈറലായി മാറുന്നത് ഇവരുടെ ഇപ്പോൾ ഒരു കല്യാണ കഥയാണ് ആരതി മോറിയയുടെയും അവോദേഷിന്റെയും വിവാഹം കഴിഞ്ഞ ഡിസംബർ എട്ടിനാണ് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്നാൽ ആരതിയുടെ വീട്ടിൽ വിവാഹ ചടങ്ങുകൾ തുടങ്ങാൻ ആയിട്ട് വെറും എട്ടുമണിക്കൂറും ആക്കി നൽകുമ്പോൾ ഒരു ദുരന്തം ആ വീട്ടിൽ സംഭവിച്ചു വീടിന്റെ ടെറസിൽ നിന്നും വീഴാനായിട്ട് പോയ കുട്ടിയെ രക്ഷിക്കുന്നതിന്റെ ഇടയിൽ ആരതി അബദ്ധത്തിൽ താഴേക്ക്.

   

കാൽ വഴുതിവീണു നട്ടെല്ലിന് ഗുരുതരമായിട്ടുള്ള ക്ഷതം എല്ലാം സംഭവിച്ചു ശരീരമാസകലം പെരികേറ്റു ആശുപത്രിയിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയായിരുന്നു അവൾ ആ മാസങ്ങളോളം തന്നെ എഴുന്നേൽക്കാൻ പോലും കഴിയാതെ കിടക്കയിൽ എന്നുള്ളതും ഒരുപക്ഷേ വൈകല്യം ഉണ്ടായേക്കാം എന്നും ഡോക്ടർമാർ ആരതിയുടെ.

കുടുംബ അംഗങ്ങളെ അറിയിച്ചു അവരുടെ കുടുംബ അംഗങ്ങൾ സഹോദരി വിവാഹം കഴിക്കാൻ തയ്യാറാണോ എന്ന് ചോദിച്ചുവെങ്കിലും അവനത് നിരസിച്ചു അവൻ വിവാഹത്തിൽ നിന്ന് പിൻ മാറും എന്നാണ് ഏവരും പ്രതീക്ഷിച്ചത് എന്നാൽ അവളെ കാണാനായി ആശുപത്രിയിലേക്ക് ഓടിയെത്തിയ അവൻ കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ എതിർന്ന മറികടന്നുകൊണ്ട് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള ദിവസം തന്നെ ആരതിയെ വിവാഹം കഴിക്കുകയാണ് ചെയ്തത് ആശുപത്രിയിൽ കയറിയ അവൻ ഡോക്ടർമാരുടെ അനുവാദത്തോടുകൂടി തന്നെ അവൻ വിവാഹത്തിനായി തന്നെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിക്കുകയായിരുന്നു ആംബുലൻസി ലഭിച്ചിട്ടുള്ള അവളെ സെക്ടറിന്റെ സഹായത്തോടുകൂടിയാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *