ആ പതിനൊന്നുകാരന് മുന്നിൽ ആ ഡോക്റ്റർമാർ താണുവണങ്ങി, ചെയ്യാനുള്ള കാരണം കേട്ടാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടിപ്പോകും

11 വയസ്സുകാരന്റെ മൃതദേഹം ഓപ്പറേഷൻ തീയേറ്ററിലേക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് കൊണ്ട് വന്നപ്പോൾ താണു വൈകി ഡോക്ടർമാർ ലിയോൺ എന്നുള്ള ഒരു 11 കാരന്റെ കഥയാണ് ഞാൻ നിങ്ങളുമായി ഇന്ന് പറയാനായി പോകുന്നത് വീഡിയോയിലേക്ക് കടക്കുമ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങളെ ചാനലിൽ ഇതുവരെ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ല എങ്കിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യൂ കൂടെ ആ ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യും ചെന്നൈയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ആയിരുന്നു ഡോക്ടർ സ്വപ്നങ്ങളുള്ള ആ ബാലൻ ജനിച്ചിട്ടുള്ളത്.

   

വലുതാകുമ്പോൾ തന്നെ പഠിച്ച് ഡോക്ടർ ആയി തന്നെ ഗ്രാമത്തിൽ ഒരു ആശുപത്രി തുടങ്ങണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുള്ളവൻ എന്നാൽ വിധി അവനെ അതിനെ അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല ഒമ്പതാമത്തെ വയസ്സിൽ തുടങ്ങിയ തലവേദന പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് ബ്രെയിൻ ട്യൂമർ ആണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കുന്നത് അതിനെ ചികിത്സിക്കുകയും രോഗം ഭേദമായി സന്തോഷത്തോടുകൂടി വീട്ടിലേക്ക് എത്തുകയും ചെയ്തു എന്നാൽ കുറച്ചു മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും അവനെ കാൻസർ പിടികൂടി ഇത്തവണ പക്ഷേ ഭേദമാക്കാൻ കഴിയുന്ന വിധത്തിൽ അല്ലായിരുന്നു ആ ഒരു മഹാമാരി രണ്ട് വർഷത്തോളം നീണ്ട ചികിത്സയായിരുന്നു എന്നാൽ ആ കുഞ്ഞിനെ.

ആത്മധൈര്യം കണ്ട ഡോക്ടർമാർ പോലും അത്ഭുതപ്പെട്ടുപോയി തന്റെ രോഗവിവരങ്ങളെല്ലാം തന്നെ വളരെ പക്വതോട് കൂടി തന്നെ ചോദിച്ച് മനസ്സിലാക്കിയിട്ടില്ല ഡോക്ടർ വർക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടവൻ തന്നെയായിരുന്നു ദിവസങ്ങൾ കഴിയുന്നതോറും അവനെ കാൻസർ തളർത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു തന്റെ രോഗം ഭേദമാകും എന്ന് ഡോക്ടർമാർ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് പറയുന്നുണ്ട് എങ്കിലും അവരുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ നിന്നും അവനു കാര്യങ്ങളെല്ലാം.

മനസ്സിലായി തന്റെ രോഗം മാറാനായിട്ട് കഴിയും പോകുന്നില്ല എന്നും താൻ ഉടനെ മരണപ്പെടുമെന്ന് മനസ്സിലാക്കി അവൻ താൻ മരണപ്പെട്ടാൽ തന്നെ അവയവങ്ങൾ ദാനം ചെയ്യാൻ കഴിയുമോ എന്ന് അവൻ ആ ഡോക്ടറോട് ചോദിക്കുന്നു ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിക്കാതെയുള്ള കുട്ടിയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് അവരുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവന്റെ നിർബന്ധം അനുസരിച്ച് അവയവദാനത്തിന് ഉള്ള നടപടികൾ എല്ലാം തന്നെ അവൻ ചെയ്യാനായി തുടങ്ങി തന്റെ മരണം തൊട്ട് മുമ്പിൽ കണ്ട നിമിഷത്തിലും പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന അവൻ അവർക്ക് ഒരു അത്ഭുതം തന്നെയായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *