ആമസോണിലെ ഏറ്റവും വലിയ പാമ്പ്, ഞെട്ടൽ മാറാതെ ശാസ്ത്രലോകം

നമ്മൾ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും ഏറ്റവും കൂടുതലായി ഭയക്കുന്ന ഇഴജന്തുക്കൾ തന്നെയായിരിക്കും പാമ്പുകൾ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് സാധാരണ അത്രയും വലിയ പാമ്പുകളെ ഒന്നും കാണാറില്ല എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മുടെ കാണാൻ പോകുന്നത് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ചില പാമ്പുകളെ കുറിച്ചാണ് സമയം കളയാതെ തന്നെ നമുക്ക് നേരെ വീഡിയോയിലേക്ക് കടക്കാം 2013 സെപ്റ്റംബർ പൊതു ആമസോണിലാണ് ഈ ഒരു ഭീമൻ ആനക്കൊണ്ടേ കണ്ടിട്ടുള്ളത് ഈ ഒരു അനക്കോണ്ട ഏതോ ഇരയെ വിഴുങ്ങിയ ശേഷം ഒരു അവിടെ കിടക്കുകയായിരുന്നു എത്രയാ ഈ പാമ്പിനെ കണ്ടെത്തിയ ശേഷം അതിനെ കൊന്നു എന്നാണ് ചില മീഡിയകൾ പറയുന്നത്.

   

തന്നെ മുംബൈ കണ്ടതുപോലെതന്നെ ഏതൊരു ഇരയെ വിഴുങ്ങിയതിനുശേഷം റോഡ് ക്രോസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു ഭീമൻ ആനക്കോണ്ടയുടെ വീഡിയോ ക്ലിപ്പ് ആണിത് 2011 ഒക്ടോബർ 12ന് കം സിറ്റിയിലെ മിസോറാമിൽ നിന്നും ഒരു മലമ്പാമ്പിനെ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇന്ന് ഇതുവരെ പിടിക്കപ്പെട്ടതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പാമ്പാണ് ഇത് എന്നാണ് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് ആ സമയത്ത് ഈ പാമ്പിനെ ഒരു 25.2 അടി നീളം ഉണ്ടായിരുന്നു അന്ന് ഈ പാമ്പിന് 10 വയസ്സ് പ്രായം ഉണ്ടായിരുന്ന.

ആയിരുന്നു എന്നാണ് കണക്കാക്കിയിട്ടുള്ളത് കൂടാതെ പതിനഞ്ചോളം ആളുകൾ തന്നെ ഇതിന് അടുത്ത് നിന്ന് പിടിക്കാൻ മാത്രം നീളം ഇതിന് ഉണ്ടായിരുന്നു പാമ്പിനെ പിടിച്ചതിനുശേഷം സിറ്റി ഓഫ് എന്നുള്ള ഒരു കമ്പനി അതിനേ ദത്തെടുക്കുകയും അതിനെ മെടുസ എന്ന പേര് നൽകുകയും ചെയ്തു ബ്രസീലിൽ ഡ്രൈവർ ആനക്കോണ്ട ബ്രസീലിലെ ഒരു നദിയിലൂടെ യാത്ര ചെയ്യുകയായിരുന്നു അപ്പോഴാണ് അവർ ഈ ഭീമൻ പാമ്പിനെ കാണുന്നത് തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *