പുരുഷന്റെ കൈകള്‍ പെണ്‍കുട്ടിക്ക് വച്ചുപിടിപ്പിച്ചു; ഒടുവില്‍ പെണ്‍കുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ട് ഞെട്ടി ഡോക്ടര്‍മാര്‍

ഒരു പുരുഷന്റെ ഇരു കൈകളുമായി ജീവിക്കുന്ന പെൺകുട്ടി അതാണ് ശ്രേയ കുറിച്ച് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ കുറിച്ച് വളരെയധികം വൈറലായി മാറുകയാണ് പൂനെ ആണ് ഈ യുവതിയുടെ സ്വദേശം പതിനെട്ടാമത്തെ വയസ്സിൽ ഒരു അപകടത്തിൽ ഈ കുട്ടിക്ക് രണ്ടു കൈകളും നഷ്ടപ്പെട്ടു ഒന്നരവർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഇതുപോലെ മറ്റൊരു അപകടത്തിൽ മരിച്ച 21 വയസ്സുള്ള ഒരു യുവാവിന്റെ കൈകൾ അവൾക്ക് ദാനമായി ലഭിച്ചു 13 മണിക്കൂറും നേടിയിട്ടുള്ള ശസ്ത്രക്രിയയിലൂടെയാണ്.

   

ഡോക്ടർമാരുടെ ഒരു സംഘം ആ കൈകൾ അവൾക്ക് വെച്ചുപിടിപ്പിച്ചത് ഏഷ്യയിലെ തന്നെ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു സർജറി നടന്നിട്ടുള്ളത് ഒരു പുരുഷന്റെ രണ്ട് കൈകളും ഒരു സ്ത്രീക്ക് വെച്ച് പിടിപ്പിക്കുന്നത് ഇത് സാധ്യമാക്കി തീർത്തത് കൊച്ചി അമൃത ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസിൽ ആയിരുന്നു 2019 ഫെയ്സ്ബുക്കിൽ ഇസ്രായ ഇങ്ങനെ കുറിച്ച് ഫസ്റ്റ് ഫീമെയിൽ ഇൻ ദ വേൾഡ് male ഹാൻഡ് മാസങ്ങൾ കടന്നുപോയി അവളുടെ മനസ്സും ശരീരവും ശരീരത്തിലെ.

ആ പുതിയ കൂട്ടിന് സ്വീകരിക്കാനായി തുടങ്ങി ഞരമ്പുകൾ മുട്ടിന് താഴേയ്ക്ക് സ്വീകരിക്കുക എല്ലാം കടുത്ത പ്രമേണ ആ കൂട്ട് അവളുടെ ശരീരത്തിൽ അലഞ്ഞു ചേർന്നുപോയി മുമ്പ് അവൾക്ക് കൈകൾ കൊണ്ട് എന്തെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിയുമോ അതെല്ലാം തന്നെ ചെയ്യാനായി സാധിച്ചു ഏറ്റവും വലിയ അത്ഭുതം എന്താണെന്ന് അറിയാമോ എന്ന് ആ പുരുഷന്റെ ആയിട്ടുള്ള കൈകൾക്ക് പകരം ഒരു കൈ സ്ത്രീയുടെ മെലിഞ്ഞ വെളുത്ത മിനുസമുള്ള കൈകളാണ് ഉള്ളത് അത്രമേൽ ആ കൈകൾ അവളുമായി ചേർന്ന് ഇരിക്കുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *