താഴ്ന്ന ജാ.തി.ക്കാരി കാമുകിയെ IAS നേടിയപ്പോള്‍ വേണ്ടെന്നുവച്ച യുവാവിന് ഒടുവില്‍ കിട്ടിയതു കണ്ടോ?

സ്വന്തം കാമുകയോ കാമുകനോ വലിയ നിലയിൽ എത്തണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ കാണില്ല വലിയ നിലയിലേക്ക് കഴിഞ്ഞാൽ ചിലപ്പോൾ പങ്കാളികളെ ചതിക്കുന്ന വരും കുറവല്ല ഇപ്പോൾ ആന്ധ്രപ്രദേശിൽ നിന്നും എത്തുന്നത് അതിനുള്ള ഒരു വാർത്തയാണ് താഴ്ന്ന ജാതിക്കാരിയെ രഹസ്യം ആയിട്ടുള്ള വിവാഹശേഷം ഐഎഎസ്സുകാരൻ ആയപ്പോൾ വേണ്ട എന്ന് വെച്ച കിട്ടിയ എട്ടിന്റെ പണിയുടെ കഥയാണ് ഇത് ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ കടപ്പാ സ്വദേശിയായിട്ടുള്ള കെ വി മഹേശ്വരം റെഡിയാണ്.

   

ഇതിലെ കഥ നായകൻ കഴിഞ്ഞ ജാതിയിൽ പെട്ടിട്ടുള്ള വിരുതല ഭവാനിയുമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു ഒരു ഒമ്പതിനാണ് ഇവർ വിവാഹം ചെയ്തിട്ടുള്ളത് ബന്ധുക്കളെ ഒന്നുമറിയിക്കാതെയുള്ള രഹസ്യം ആയിട്ടുള്ള വിവാഹമായിരുന്നു ഇത് കുറിച്ച് വീട്ടുകാരുടെ പറയാനായി പലതവണ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു സിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷ ഫലം വന്നാൽ ഉടനെ തന്നെ കഴിഞ്ഞ കാര്യം വീട്ടിൽ പറയാം എന്ന് യുവതി ഒരു റെയിൽവേയിലെ ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥയായിരുന്നു ഇവരുടെ പണം.

ഉപയോഗിച്ച് യുവാവ് ഐഎസിന് പഠിച്ചു ഇതേ തുടർന്ന് യുവാവിനെ ഈ വർഷം നടന്നിട്ടുള്ള സിവിൽ സർവീസ് എക്സാമിന് 126 ആമത്തെ റാങ്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് പറയുന്ന കാര്യം ചോദിക്കുമ്പോൾ എല്ലാം തന്നെ ഓരോരോ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൻ വിഷയമാക്കി സിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയിൽ വിജയത്തോടുകൂടി തന്നെ നിലവിലെ ഭാര്യയ്ക്ക് പോരാ എന്നും തന്നെ ഇപ്പോഴത്തെ നിലയ്ക്കും വിലയ്ക്കും ചേർന്നിട്ടുള്ള രീതിയിൽ വിവാഹം കഴിക്കണമെന്നും അവനു തോന്നുകയും ചെയ്തു അതോടുകൂടി തന്നെ ഭാര്യയിൽ നിന്നും വിവാഹമോചനം നേടാനായി ഭാര്യയെ ഉപദ്രവം ഏൽപ്പിക്കാനും ഭീഷണിപ്പെടുത്താനും എല്ലാം തന്നെ തുടങ്ങി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *