പോലീസിന് മരിച്ചുപോയ പിച്ചക്കാരന്റെ വീട്ടില്‍ നിന്നും, കിട്ടിയത് കണ്ടോ? ഞെട്ടി അയല്‍ക്കാര്‍ |

മുംബൈയിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ട്രെയിൻ അടിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു യാചകൻ മരിച്ചിട്ടുള്ളത് മരിച്ച യാചകന്റെ വീട് പരിശോധിക്കാൻ ആയിട്ട് എത്തിയ പോലീസുകാരെ കണ്ട കാഴ്ച അമ്പരപ്പിക്കുന്നത് തന്നെ ആയിരുന്നു മരിപ്പിക്കുന്ന ഈ കാഴ്ചയുടെ വാർത്തകളാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലായി മാറുന്നത് വർഷങ്ങളായിട്ട് തന്നെ തെക്ക് കിഴക്ക് മുംബൈയിലെ ഗോവണ്ടിയിലെ ചേരിയിൽ താമസിക്കുന്ന ബെരാഡി ആസാധനം ഭിക്ഷ എടുക്കുന്നത് 62 വയസ്സായിട്ടുള്ള ആസാദിന്റെ ഭിക്ഷാടനം.

   

ഗോ വണ്ടി റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ഒരു ദിവസമാണ് ആസാദ് പണം കടക്കുന്നതിന് ഇടയിൽ ട്രെയിൻ തട്ടി മരിച്ചത് ഇതിനുശേഷമാണ് മരിച്ച യാചകന്റെ വീട് പരിശോധിക്കുന്ന കാഴ്ച കണ്ടത് ഒറ്റമറി വീട്ടിലെ വസ്തുക്കൾ പലതും ടാർപോളി കൊണ്ട് മൂടിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതെന്താ മാറ്റിയപ്പോൾ ചാക്കിലും ബക്കറ്റിലും എല്ലാം ആയി നാണയങ്ങൾ നിറച്ചു വെച്ചിരിക്കുകയാണ് പോലീസുകാർ 8 മണിക്കൂറോളം നാണയങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ എണ്ണി തീർന്നപ്പോൾ.

ആകെ 1.7 ലക്ഷം രൂപ ഉണ്ടായിരുന്നു ഇതുകൂടാത്തതിന്റെ ബാഗുകളിലുള്ള രസീതും പാസ്ബുക്കും എല്ലാം ഉണ്ടായിരുന്നു ഇതിൽ സ്ഥിരനിക്ഷേപമായി തന്നെ 8 ലക്ഷം രൂപയും പാസ്ബുക്കും 96,000 രൂപയുടെ ബാലൻസ് ഉണ്ടായിരുന്നു ആധാറ് അടക്കമുള്ള രേഖകളും ആസ്വാദനം ഉണ്ടായിരുന്നു പോലീസുകാർ പരിശോധിച്ചതിൽ നിന്ന് ആസാദിന്റെ ആകെ സമ്പാദ്യം ഇതിനൊന്ന ലക്ഷ്യം 5 ലക്ഷം രൂപയാണ് എന്ന് വ്യക്തമായി രാജസ്ഥാനാണ് വ്യാസമായി രേഖകളിൽ ഉള്ളത് ഈ രാജസ്ഥാനിലേക്ക് പോയ അവകാശികളെ പോലീസ് കണ്ടെത്തും വർഷങ്ങളായി തന്നെ ഭിക്ഷയുടെ ലഭിച്ചിട്ടുള്ള പണമാണ് ഇത് എന്ന് പരിചയക്കാർ പറയുന്നു ഒരു ലക്ഷം 70000 രൂപ വരുന്ന ഞങ്ങൾ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ സൂക്ഷിക്കുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *