കര്‍ഷകനെ ഞെട്ടിച്ച കാഴ്ച എന്നുംരാത്രി പശുവിനെ താലോലിച്ച്‌പുലി

എന്നെ സ്നേഹബന്ധങ്ങളുടെയും കഥകൾ നമ്മൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ വൈറലായി മാറിയിട്ടുണ്ട് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഒരു പശുവും ഒരു പുള്ളിപ്പുലിയും ആയിട്ടുള്ള സ്നേഹബന്ധത്തിന്റെ കഥയാണ് പശു അരികിൽ ഇരിക്കുന്ന പുള്ളി പുലിയെ സ്വന്തം കിടാവിനെ പോലെ തന്നെ താലോലിക്കുന്നത് ആണ് ചിത്രങ്ങൾ ഉത്തരങ്ങളും ഒപ്പമുള്ള കുറിപ്പ് ഏവരെയും ആശ്ചര്യത്തിൽ ആക്കുന്നതാണ് ആ ആസാം നിന്നുള്ളതാണ് ചിത്രങ്ങൾ എന്നുള്ളതായിരുന്നു.

   

പ്രചരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് എന്നാൽ ഈ ചിത്രങ്ങൾക്ക് പിറകിൽ ആരും പ്രതീക്ഷിക്കാതെ തന്നെ ഒരു ടെസ്റ്റും ഒപ്പം തന്നെ എത്തിയിരിക്കുകയാണ് പല പ്രമുഖരും ഉൾപ്പെടെ പശുവിനെ എന്നും തന്നെ കാണാൻ എത്തുന്ന പുലിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഡിലീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് ഇതിനോടൊപ്പം തന്നെ പ്രചരിക്കുന്നതും ഒരു അസാധാരണമായിട്ടുള്ള കഥയാണ് ആസ്സാമിൽ ഇന്ന് ഒരാൾ അയൽ നാട്ടിൽ നിന്നും ഒരു പശുവിനെ വാങ്ങി രാത്രിയിൽ നായകള് സ്ഥിരമായി തന്നെ കുരയ്ക്കുന്ന ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ട.

ഉടമ വീട്ടിൽ സിഡി ടിവി ക്യാമറ സ്ഥാപിച്ചു ഒരു പുള്ളിപ്പുലി എല്ലാ രാത്രികളിലും അവിടെ സന്ദർശിക്കുന്നതും പശുവിന്റെ അടുത്തും ഇരിക്കുന്നതും കണ്ടു ഈ പുള്ളിപ്പുലിക്ക് 20 ദിവസം മാത്രമാണ് പ്രായമുള്ളപ്പോൾ അമ്മ കൊല്ലപ്പെട്ടു എന്ന് പശുവിന്റെ മുൻ ഉടമയോട് അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ അറിയാനായി കഴിഞ്ഞു പശു അവനു പാല് നൽകി.

ജീവൻ രക്ഷിച്ചു വളർന്നപ്പോൾ പുള്ളിപ്പുലിയെ കാട്ടിലേക്ക് ഉപേക്ഷിച്ചു പൂർണ്ണവളർച്ച എത്തിയപ്പോൾ മുതലേ പുള്ളി പുലി എല്ലാ രാത്രികളിലും വളർത്തമ്മയായിട്ടുള്ള പശുവിന്റെ അടുത്ത് എത്തുന്നു ഇതാണ് ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം പ്രമുഖ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നത് ജമ്മു കാശ്മീർ മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി ഉൾപ്പെടെയുള്ള വരും ഇത് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്നാൽ ഈയൊരു സംഭവം ആസ്സാമിൽ എന്നുള്ളതല്ല എന്ന് തെളിഞ്ഞിരിക്കുന്നു 2002 ഗുജറാത്തിലെ നിന്നുള്ളതാണ് ഈ ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്നുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *