വീട്ടമ്മ ഭൂമിതാഴ്ന്ന് താഴേക്ക് പോയ പിന്നെ പൊങ്ങിയത് എവിടെയെന്ന് കണ്ടോ?

ചില നേരങ്ങളിൽ സംഭവിക്കുന്നത് തികച്ചും അപ്രതീക്ഷിതമായിട്ടുള്ള സംഭവങ്ങൾ ആകുന്നതാണ് സമ്മാനമായിട്ട് അറബിക്കഥയിലെ പോലെയുള്ള അത്ഭുതങ്ങളിൽ ഞെട്ടി നിൽക്കുക തന്നെയാണ് കണ്ണൂർ ജില്ലയിലെ ഇരിക്കൂനുള്ള സമീപത്തുള്ള നിവാസികൾ ഇതിന് പിൻഭാഗത്ത് കലക്കി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന വീട്ടമ്മ ഭൂമി താഴ്ന്ന അപ്രതീക്ഷിതമായിട്ടുള്ളതും എവിടെയാണ് പിന്നെ കണ്ടതും എന്നും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് വിരൽ വയ്ക്കുകയാണ് നാട്ടുകാർ ജീവൻ തുരുത്തി കിട്ടിയിട്ടുള്ള ഞെട്ടലിൽ തന്നെയാണ്.

   

ഇപ്പോഴും ആലപ്പുഴ ഗവണ്മെന്റ് യുപി സ്കൂൾ സമീപത്തെ വീട്ടമ്മ വ്യാഴാഴ്ച 12 മണിക്കാണ് സംഭവം നടന്നിട്ടുള്ളത് മാധ്യമങ്ങൾ ഓൺലൈൻ ആണ് ഈ ഒരു അർത്ഥ പുറത്തേക്ക് കൊണ്ടുവന്നിട്ടുള്ളത് 42 വയസ്സുള്ള യുവതി ഭൂമി താഴ്ന്നുകൊണ്ട് താഴത്തേക്ക് പോയിട്ടുള്ളത് പക്ഷേ ഇതാരും കണ്ടില്ല 10 മീറ്റർ അകലെയുള്ള അയൽവാസിയുടെ.

വീട്ടിന്റെയും കിണ്ണറ്റിൽ നിന്നും അയൽവാസി കണ്ടതാകട്ടെ തന്റെ കിണറ്റിൽ കിടന്ന് കരയുന്ന അവളെയാണ് മണ്ണിടിഞ്ഞ് താഴേക്ക് പോയിട്ടുള്ള അവൾ പൊങ്ങിയിട്ടുള്ള അയൽവാസിയുടെ 25 കോലാൽ കിണറിന്റെ അടിയിലാണ് അത്ഭുതകരമായി തന്നെ രക്ഷപ്പെട്ടു പോവുകയായിരുന്നു വളരെ വലിയ ഒരു ദുരന്തത്തിലൂടെയാണ് കടന്നുപോയിട്ടുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *