രോഗം മൂലം കുട്ടിയെ ഉപേക്ഷിക്കുക അല്ലാതെ വേറെ മാർഗം ഇല്ലാ എന്ന് വീടുകാർ!! പിന്നീട് മാതാപിതാക്കൾ വരെ ഞെട്ടി കുട്ടിക്ക് വന്ന മാറ്റം കണ്ട്

കുട്ടിയെ ചികിത്സിക്കാനും നോക്കാനും കഴിയുന്നില്ല ഉപേക്ഷിക്കല്ലാതെ വേറെ വഴിയില്ല പക്ഷേ പിന്നീട് സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത് ഫിലിപിയൻലാണ് എയ്ഞ്ചൽ എന്നുള്ള കുട്ടി ജനിച്ചിട്ടുള്ളത് കിട്ടിയ കണ്ട ഉടനെ തന്നെ ഡോക്ടർമാരും നേഴ്സുമാരും ഒന്ന് ഞെട്ടി അവർ ഉടനെ തന്നെ മാതാപിതാക്കളോട് ഒരുപാട് സൗകര്യമുള്ള വേറെ ഒരു ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് മാറ്റാനായിട്ട് ആവശ്യപ്പെട്ടു ഒരുപാട് ടെസ്റ്റുകൾക്ക് ശേഷം കുട്ടിക്ക് ബ്രെയിൻ ഹെർണിയ ആണ് എന്ന് മാതാപിതാക്കളെ അറിയിച്ചു ഉടനെ തന്നെ സർജറി ചെയ്തു.

   

25 ലക്ഷം രൂപയോളം ആണ് അന്ന് ചെലവായിട്ടുള്ളത് എന്നാൽ കുട്ടിയുടെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു എന്നല്ലാതെ രൂപം മറ്റു കുട്ടികളെ പോലെ ആകാൻ ആയിട്ട് ഇനിയും പണം വേണ്ടി വരും എന്ന് ഡോക്ടർമാർ അറിയിച്ചു പാവപ്പെട്ടവരായിട്ടുള്ള ആ മാതാപിതാക്കൾ പണമില്ലാത്തതു കൊണ്ട് തന്നെ കുട്ടിയുമായി വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി എന്നാൽ കുട്ടിയുടെ മുഖത്തെ ആ ഒരു വളർച്ച കുട്ടിയുടെ കാഴ്ചയെയും ശ്വാസം എടുക്കുന്നതിനെയും എല്ലാം ബാധിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു കുട്ടിക്ക് പല ആളുകളിൽ.

നിന്നും കളിയാക്കലുകൾ എല്ലാം നേരിടേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട് എന്ന് മാതാപിതാക്കൾ പറഞ്ഞു എന്നും കുട്ടിക്ക് അസുഖങ്ങൾ തന്നെയാണ് ഇനി ഇവിളെ നോക്കാൻ കഴിയില്ല ഉപേക്ഷിക്കുക അല്ലാതെ വേറെ വഴിയില്ല ആ മാതാപിതാക്കളുടെ അവസ്ഥ കണ്ണട ഡോക്ടർമാർ ചെയ്തത് എന്താണെന്ന് കണ്ടോ ഡോക്ടർമാരുടെ സംഘടന ഈയൊരു വിഷയത്തിൽ ഇടപെട്ട് കുട്ടിക്ക് ചികിത്സ സഹായം നൽകാമെന്ന് മരിച്ചു അവസാനം സർജറി കഴിഞ്ഞ കുഞ്ഞ് എയ്ഞ്ചലിന് ഇപ്പോൾ നല്ലതുപോലെ കാണാനും ശ്വസിക്കാനും എല്ലാം കഴിയും പതിയെ പതിയെ അവൾ മറ്റു കുട്ടികളെ പോലെ തന്നെ ആകും അവളുടെ ആ ഒരു ചിരിയാണ് ഞങ്ങളുടെ പ്രതിഫലം എന്ന് പറഞ്ഞ് ഡോക്ടർമാർക്ക് ഇരിക്കട്ടെ നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ നമ്മുടെ ലൈക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *