ധീരമായി മാ.റി.ടത്തിൽ ഞെക്കി ഓടാൻ ശ്രെമിച്ചവനെ നേരിട്ട പെൺകുട്ടിയുടെ ചോദ്യം ചെയ്യൽ !!!

വഴി ചോദിക്കാനായി എത്തിയ പെൺകുട്ടിയുടെ മാറിടത്തിൽ കയറി പിടിച്ച യുവാവിനെ പിടികൂടി പോലീസിനെ ഏൽപ്പിച്ച പെൺകുട്ടി അസം ഗുഹഹത്തിയയിൽ മിനി നഗറിൽ ആണ് സംഭവം റോഡിലൂടെ നടന്നു പോവുകയായിരുന്നു പെൺകുട്ടിയോട് എത്തിയ യുവാവ് വഴി ചോദിക്കുകയായിരുന്നു ചോദിച്ച സ്ഥലം അറിയില്ല എന്ന് പെൺകുട്ടി മറുപടി നൽകിയെങ്കിലും പിന്നാലെ യുവാവ് യുവതിയുടെ മാറിടത്തിൽ കയറി പിടിക്കുകയായിരുന്നു മിഷൻ പദ്ധതി നിലവിളിച്ചു പോയി.

   

എങ്കിലും രക്ഷപ്പെടാനായി ശ്രമിച്ച യുവാവിനെ പെൺകുട്ടി ബൈക്ക് അടക്കം ഓടയിലേക്ക് മറിച്ചിടുകയും കൈകാര്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു തന്നെ പെൺകുട്ടി വീഡിയോ ചിത്രീകരിക്കുകയും സമൂഹം മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു ഭാവിരെ പോലീസ് കേസെടുത്തു മാറിൽ പിടിച്ചിട്ട് രക്ഷപ്പെടാൻ ശ്രമിച്ച യുവാവിന്റെ ബൈക്ക് വലിക്കുകയായിരുന്നു ഇതോടുകൂടി നിയന്ത്രണം സ്കൂട്ടറും ബൈക്കും സമീപത്തുള്ള ഓടയിലേക്ക് വീണു നിന്ന് യുവാവിനെ പിടിച്ച് എഴുന്നേൽപ്പിച്ച്.

ഷർട്ട് കുത്തിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് ചോദ്യം ചെയ്തു ഇതോടുകൂടി നാട്ടുകാരും ഓടിയെത്തി പോലീസിനെ വിവരം അറിയിച്ചതോടുകൂടി തന്നെ അവർ സ്ഥലത്തേക്ക് എത്തി യുവാവിനെതിരെ വിവിധ കുറ്റം ചുമത്തി പോലീസ് കേസെടുത്തു പോലീസ് ചെയ്തു മോശം പെരുമാറ്റം നടത്തിയ യുവാവിനെ ധൈര്യം കൈവിടാതെ തന്നെ ഒറ്റയ്ക്ക് കീഴടക്കിയ പെൺകുട്ടിക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അഭിനന്ദനങ്ങൾ മൂടുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *